Dây nhảy quang đôi chuẩn LC-LC MM-OM2 dài 3m hay còn gọi là Patch cord quang Duplex chuẩn LC-LC MM-OM2 dài 3m

Lưu ý: Đầu nối sợi có thể là ST, SC, FC, LC 

Ferrule có thể là APC hoặc UPC

Đường kính cáp có thể là 2 mm hoặc 3 mm

Cáp bọc có thể là PVC hoặc LSZH

Khi bạn đặt hàng, xin vui lòng nhận xét các yêu cầu chi tiết của bạn

Trang: 12
Sản phẩm cùng loại
Trang: 12
Phương thức thanh toán