Dây nhảy quang đôi Multi-mode LC-UPC/LC-UPC chiều dài 1.5m, 3m, mét, 5 mét, 10 mét, 20 mét, 30 mét. Dây nhảy quang LC-LC nhảy giữa thiết bị quang và hộp nối Multi-mode có màu vàng, lõi sợi quang 9/12

Lưu ý: Đầu nối sợi có thể là ST, SC, FC, LC 

Ferrule có thể là APC hoặc UPC

Đường kính cáp có thể là 2 mm hoặc 3 mm

Cáp bọc có thể là PVC hoặc LSZH

Khi bạn đặt hàng, xin vui lòng nhận xét các yêu cầu chi tiết của bạn

Trang: 12
Sản phẩm cùng loại
Trang: 12
Phương thức thanh toán