Bộ chuyển đổi Converter quang Gnetcom |PN: GNC-1114S-20A ( 1 Port Fiber SC * 4 Port J45 / 10/100Mbps) chính hãng 100% có CO/CQ cho đơn vị tham gia dự án, bộ converter quang được cung cấp bởi Thiết bị mang THC việt nam

Bộ chuyển Converter Media Gnetcom GNC-1114S-20A  tuân thủ các tiêu chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x. Converter được thiết kế để chuyển đổi tín hiệu dữ liệu giữa Ethernet nhanh 10/100 Base-TX và 100Base-FX. GNC-1114S  hỗ trợ các ứng dụng 10 / 100Base-TX và 100Base-FX. Tín hiệu dữ liệu được chuyển đổi bởi bộ chuyển đổi phương tiện hiệu suất cao như vậy có thể được truyền tối đa lên tới 20Km bằng cáp quang.

http://thietbimangthc.com/bo-chuyen-doi-quang-dien.html

Bộ chuyển đổi quang điện (Converter Gnetcom) Media được trang bị một cổng quang và 4 Jack cắm RJ45 và một ổ cắm nguồn bên ngoài. Bốn đèn LED được tích hợp để dễ dàng chẩn đoán và theo dõi tình trạng của. Thiết bị có thể được cấu hình tự động cho hoạt động Full Duplex hoặc Half Duplex.

Bộ chuyển đổi Converter quang Gnetcom |PN: GNC-1114S-20A

Tính năng nổi bật của Converter Media Gnetcom |PN: GNC-1114S-20A chính hãng 100%

Phù hợp với chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX

Đàm phán tự động MDI / MDI-X, đàm phán tự động 10M / 100M

Hỗ trợ song công toàn bộ / nửa, chuyển trong suốt từ điểm sang điểm

Đầu vào nguồn 5VDC bên ngoài

Plug-and-play, dễ cài đặt

Có thể chèn vào 2U 19, 14 khe Rackmount (nguồn ngoài)

Bộ chuyển đổi Converter quang Gnetcom |PN: GNC-1114S-20A

Thông số kỹ thuật thiết bị chuyển đổi quang điện Gnetcom GNC-1114S-20A

Tham số                 Thông số kỹ thuật

Tốc độ kết nối      10/100Mbs

Tiêu chuẩn            IEEE802.3 10Base-T Ethernet

  IEEE802.3u 100Base-TX/FX Fast Ethernet,

  IEEE802.3x Flow control

  IEEE802.1q VLAN

  IEEE802.1p QoS

  IEEE802.1d Spanning Tree

Khoảng cách truyền       

  Single-mode: 0-20km

  Multi-mode:0-2km

 Bộ chuyển đổi Converter quang Gnetcom |PN: GNC-1114S-20A

  Cat 5 UTP:  100m

Bước sóng             Single mode: TX 1310nm, RX 1550nm

  Multimode: 850nm

Cổng kết nối         Cổng RJ45: 4 cổng

  Cổng quang : 1 cổng SC chuẩn A(kích thước sợi: 9/125)

Bảng địa chỉ MAC               1K

Không gian đệm                 1Mbit

Kiểm soát lưu lượng         Full duplex ; Half duplex

Delay       Lưu trữ và chuyển tiếp: 9,6μs; cắt ngang: 0,9μs

BER          <19-9

MTBF      100.000 giờ

Đèn tín hiệu         Đèn nguồn

  Đèn kết nối quang

  1x( tín hiệu kết nối Lan cổng 1x)

  2x( tín hiệu kết nối Lan cổng 2x)

  3x( tín hiệu kết nối Lan cổng 3x)

  4x( tín hiệu kết nối Lan cổng 4x)

 Nguồn cấp           DC5V 1A, AC220

Nhiệt độ hoạt động           -10 ~ 70 CC

Độ ẩm hoạt động               5% ~ 90%

Kích thước            26 mm ( H ) * 70 mm ( W ) * 94  mm ( D )

Thiết bị chuyển đổi quang điện Gnetcom GNC-1114S-20A có thể kết hợp với thiết bị chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100M GNC-1111S-20B hoặc mã sản phẩm có tính năng tương đương để tạo thành bộ chuyển đổi quang điện 1 ra 4 cổng Lan với khoảng cách truyền tín hiệu quang 0-20km với 1 sợi cáp quang single mode, 0-2km với 1 sợi cáp quang multi mode

 Bộ chuyển đổi Converter quang Gnetcom |PN: GNC-1114S-20A


Trang: 1234567
Sản phẩm cùng loại
Trang: 1234567
Phương thức thanh toán