Bộ chuyển đổi quang điện tốc độ 10/100/1000 Mbps 1 sợi GNC-2111S-20AB giá 1,4tr / bộ 2 cái

Hiện nay, bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 1 sợi được nhiều khách hàng đánh giá cao về chất lượng nên chủ yếu nó được sử dụng trong hệ thống mạng FTTx,FTTH,…

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000Mps 1 sợi GNC-2111S-20A/B

Bộ chuyển đổi quang điện có rất nhiều tên gọi khác nhau như converter quang, media converter quang,… nhưng tựu trung lại đều có chức năng chuyển đổi từ tín hiệu dạng điện sang tín hiệu dạng quang — ánh sáng, và ngược lại. truyền tín hiệu tốc độ cao 10/100/1000Mps

Điểm nổi bật của bộ chuyển đổi quang điện tốc độ 10/100/1000 Mbps 1 sợi GNC-2111S-20AB

Bộ chuyển đổi quang điện GNETCOM GNC-2111S-20A/B sử dụng nguồn điện 5V 2A ( Tốt nhất thị trường hiện nay)

Thiết bị được sử dụng Chipset Qualcomm 8334 (USA)

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M Single Fiber/ Multi mode (1 Sợi quang)

Hỗ trợ bước bước sóng 850nm/1310nm/1550nm

Multi-mode:2 km; Single-mode:20km

Truyền dẫn đồng thời 2 tín hiệu cáp quang với 2 bước sóng riêng biệt trên cùng 1 sợi quang.

One optical port: MM: SC/ST/FC (fiber size: 50,62.5/125µm)

SM: SC/ST/FC (fiber size: 9/125µm)

thiết kế nhỏ gọn, mặt sơn tĩnh điện, Logo được sơn 3 màu nổi bật bằng công nghệ cao.

Sản phẩm được bảo hành chính hãng.24 Tháng

Thông số kỹ thuật: Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang GNC-2111S-20A/B

Hãng sản xuất: GNetcom

Chế độ truy cập: 1000Mbps Gigabit Ethernet

Tiêu chuẩn: IEEE802.3ab 1000Base-T, IEEE802.3z 1000Base-SX / LX Gigabit thernet, IEEE802.1qVLAN, IEEE802.1p QoS

Bước sóng: 850nm / 1310nm / 1550nm

Khoảng cách truyền dẫn

Sợi kép đa mode: 220m (sợi kích thước: 62.5 / 125μm) / 550m (sợi có kích thước: 50 / 125μm)

Chế độ song song kép: 25/40/60 / 80Km

Single-fiber chế độ đơn: 25 / 40Km

Cặp xoắn loại -5: 100m

Port: Một đầu nối RJ45, được kết nối với cặp xoắn STP / UTP-5

Một cổng quang: Multi-mode SC / ST (kích thước sợi: 50,62.5 / 125μm)

Chế độ đơn SC (kích thước sợi: 9 / 125μm)

Độ trễ: <10us Led

PWR (cung cấp điện); FX LINK / ACT (liên kết / hành động quang học)

FDX (FX full duplex); TP LINK / ACT (xoắn đôi liên kết / hành động)

TP 1000 (tốc độ truyền 1000M của cặp xoắn),

TP 100 (tốc độ truyền 100M của cặp xoắn)

Nguồn điện : AC220 0.5A / DC-48 (tích hợp sẵn)

Điện năng tiêu thụ: 5W

Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 55ºC

Độ ẩm hoạt động: 5% ~ 90%

Duy trì nhiệt độ: -40 ~ 70ºC

Duy trì độ ẩm: 5% ~ 90% không ngưng tụ

Kích thước:

26mm (H) * 70mm (W) * 94mm (D) (nguồn điện bên ngoài)

Hình ảnh bộ chuyển đổi Quang điện 10/100/1000 Gnet 1 sợi quang


Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 GNETCOM 1 sợi quang (1FO)
Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 GNETCOM 1 sợi quang (1FO)
Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 GNETCOM 1 sợi quang (1FO)
Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 GNETCOM 1 sợi quang (1FO)
Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 GNETCOM 1 sợi quang (1FO)

 

Trang: 1234
Sản phẩm cùng loại
Trang: 1234
Phương thức thanh toán