Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 GNETCOM GNC-1111S-20A/B, bộ chuyển đổi quang LAN 10/100 khuếch đại tín hiệu mạng qua cáp Quang 1FO. Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang(1 FO) 10/100Mps gồm một cặp truyền nhận  GNC-1111S-20A/B (GNC-1111S-20A và GNC-1111S-20B). Sản phẩm được sản xuất bởi nhà máy sản xuất HOLINK TECH - Thương hiệu GNETCOM
Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 GNETCOM GNC-1111S-20A/B

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 1 sợi quang Gnetcom GNC-1111S-20A/B

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang(1 FO) 10/100Mps gồm một cặp truyền nhận  GNC-1111S-20A/B (GNC-1111S-20A và GNC-1111S-20B). Sản phẩm được sản xuất bởi nhà máy sản xuất HOLINK TECH - Thương hiệu GNETCOM, Nhập khẩu và phân phối bởi  Công ty TNHH thương mại và công nghệ THC Việt Nam

Bộ chuyển đổi Converter quang Gnetcom 10/100Mps được thiết kế nhỏ gọn, vỏ kim loại được phủ sơn tĩnh điện, logo nhận diện hàng chính hãng được sơn 3 màu cách biệt.

Converter quang 10/100 Gnetcom được sử dụng nhiều trong các công trình, dự án lớn trên toàn quốc.

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M Single Fiber/ Multi mode (1 Sợi quang)

Hỗ trợ bước bước sóng 850nm/1310nm/1550nm

Multi-mode:2 km; Single-mode:20km;

Truyền dẫn đồng thời 2 tín hiệu cáp quang với 2 bước sóng riêng biệt trên cùng 1 sợi quang.

One optical port: MM: SC/ST/FC (fiber size: 50,62.5/125µm)

SM: SC/ST/FC (fiber size: 9/125µm)

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 1 sợi quang Gnetcom được bảo hành chính hãng

Hình ảnh bộ chuyển đổi quang điện 10/100M GnetCom 1 sợi quang (1FO)

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 GNETCOM GNC-1111S-20A/B

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 GNETCOM GNC-1111S-20A/B
Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 GNETCOM GNC-1111S-20A/B
 


Trang: 1234567
Sản phẩm cùng loại
Trang: 1234567
Phương thức thanh toán