Dây patch cord quang đơn chuẩn SC-SC Single Mode là một phần của cáp quang với chiều dài 1,5 mét, được kết thúc ở cả hai đầu với đầu nối SC.

Dây nhảy quang đơn chuẩn SC-SC-SM dài 1,5m

Các tính năng phân biệt:

đầu nối: SC to SC

sợi đơn mode (G.652.D)

chiều dài: 1 m

mất chèn thấp

Dây nhảy quang đơn chuẩn SC-SC-SM dài 1,5m là một phần của cáp quang với chiều dài 1,5 mét, được kết thúc ở cả hai đầu với đầu nối SC.

Các đầu nối SC hiện nay là các yếu tố khớp nối quang phổ biến nhất do sự kết hợp đơn giản (khớp nối push-pull với một nút bấm), mặt cắt hình chữ nhật cho phép đóng gói dày đặc các đầu nối trên bảng điều khiển và cấu trúc bằng nhựa (tất nhiên bên ngoài giá đỡ).

Dây nhảy quang đơn chuẩn SC-SC-SM dài 1,5m được đặc trưng bởi suy giảm và phản xạ thấp (reflectance). Họ sử dụng chất lượng cao nhất ferrules. Mỗi patchcord đi kiểm soát chất lượng cá nhân (kiểm tra bề mặt và đo lường các thông số truyền - chèn và mất mát trở lại).

Các sợi quang đơn chế độ với đỉnh nước thấp được sử dụng trong các dây nối là phù hợp với tiêu chuẩn G.652.D ITU-T. Nó cung cấp khả năng tương thích và khả năng thực hiện các kết nối chất lượng với các mạng cáp quang hiện có. Độ suy giảm trung bình của sợi là khoảng 0,4 dB / km cho 1310 nm, và 0,25 dB / km cho 1550 nm. Các sợi quang được củng cố bởi sợi aramid (Kevlar) và được bao phủ bằng vỏ bọc PVC.

Các sợi quang học phù hợp với ITU-T G.652.D bây giờ là một trong những sợi đơn mode tiêu chuẩn tốt nhất trên thị trường. Trước khi đưa ra đề xuất G.652.D, hệ thống quang học có thể sử dụng một trong ba cửa sổ truyền dẫn với độ suy giảm thấp hơn (I: 850 nm, II: 1310 nm, III: 1550 nm). Hệ thống dựa trên sợi quang có mực nước thấp có thể hoạt động trong toàn bộ dải từ 1280 nm đến 1650 nm.

Cáp quang SC-SC 1,5m được  kết nối bằng cả hai đầu SC bằng cáp quang . Chiều dài của dây nhảy quang 1,5 mét .

Dây patch được dùng để chuyển các thiết bị mạng trong nhà qua quang học.

Để mua dây cáp quang SC-SC 1,5m, hãy thêm sản phẩm vào giỏ hàng.

Dây nhảy quang đơn chuẩn SC-SC-SM dài 1,5m

Dây nhảy quang đơn chuẩn SC-SC-SM dài 1,5m

Trang: 12
Sản phẩm cùng loại
Trang: 12
Phương thức thanh toán