Hộp phối quang ODF 4FO đầy đủ phụ kiện

Giới thiệu chung Hộp phối quang ODF 4FO

Hộp phối quang ODF 4FO đầy đủ phụ kiện trong nhà là thiết bị dùng quản lý và bảo vệ các điểm đấu nối quang như mối hàn quang, dây hàn nối quang,adapter, dây nhảy quang, một số thiết bị đi kèm như bộ chia quang, bộ chuyển đổi quang điện.

Hộp phối quang ODF 4FO vỏ nhựa đầy đủ phụ kiệnHộp phối quang ODF 4 FO Full phụ kiện bao gồm

4 dây hàn quang (Tùy chọn single mode hoặc Multimode, đầu nối SC/LC/FC)

4 adapter (Tùy chọn chuẩn SC/LC/FC/ST)

4 co nhiệt loại 6cm

Ứng dụng Hộp phối quang ODF 4 FO đầy đủ phụ kiện:

Quản lý bảo vệ mối hàn cáp quang – Fiber to the home (FTTH) – Hệ thống quang LAN/ WAN – Hệ thống CATV.

Thông số kỹ thuật Hộp phối quang ODF- 4/4FO:

– Hộp phối quang ODF 4FO Cao*Rộng*Sâu: 150mm*30mm*110mm

–  Hộp phối quang ODF 4 FO có thiết kế nhỏ gọn thẩm mỹ.

_ Có thể dùng adapter FC, SC, ST hoặc LC

– Dễ dàng phân bổ các dây hàn quang

– Vỏ Nhựa Màu: Trắng

Phụ kiện đi kèm:

Đầu nối quang SC, FC, LC,…
Dây hàn quang Singlemode hoặc multimode
Ống co nhiệt 40mm
Dây thít, phụ kiện cố định dây cáp

>Quý khách hàng có thể xem thêm các loại hộp phối quang ODF khác trên website:

Quý khách hàng có nhu cầu cần mua hộp phối quang ODF 4FO trong nhà hay nhận báo giá các loại ODF trong nhà, hộp phối quang ngoài trời hãy liên hệ ngay với chúng tôi Công ty TNHH Thương Mại Và Công Nghệ THC Việt Nam để được tư vấn, hỗ trợ tốt nhất.

 Hộp phối  quang ODF -4FO Trong nhà Đầy Đủ Phụ Kiện
Hộp phối  quang ODf trong nhà đầy đủ phụ kiện
Hộp phối  quang ODf trong nhà đầy đủ phụ kiện
Hộp phối  quang ODf trong nhà đầy đủ phụ kiện

Trang: 12
Sản phẩm cùng loại
Trang: 12
Phương thức thanh toán